Homeข่าวสารประชาสัมพันธ์ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับโควต้า 2558

ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับโควต้า 2558

รายชื่อนักเรียนที่ผ่านการคัดเลือกเข้ามหาวิทยาลัยประเภทโควตาต่างๆ ประจำปีการศึกษา 2558

1. โควตาผลการเรียนดี มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ (วิทยาเขต ปัตตานี)

      1. นางสาวอามีนา อิตัน คณะ ศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา

      2. นางสาวฟาไรด้า เหาะไบ คณะ มนุษย์ศาสตร์ สาขาวิชาภูมิศาสตร์

2. โควตา มหาวิทยาลัยทักษิณ (รับตรง)

      1. นางสาวชนิตา หลีโก๊ะ คณะนิติศาสตร์ สาขาวิชานิติศาสตร์

3. โควตา เรียนดี มหาวิทยาลัยราชมงคลศรีวิชัย (สงขลา)

      1.นางสาวชุตินันท์ หมินเหร็ม คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม

      2.นางสาวซานีญ่า ยะลา คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม

      3.นางสาวยลดา หมาดเอียด คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการตลาด

4. โควตากิจกรรมดี มหาวิทยาลัยราชมงคลศรีวิชัย (สงขลา)

      1.นายภูษา แวปิ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาเอกวิศวกรรมไฟฟ้า

5. โควตา โครงการ 14 จังหวัดภาคใต้ มหาวิทยาลัยทักษิณ (วิทยาเขตพัทลุง)

      1. นายซอลาฮุดดีน มุโดะ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเอกวิทยาศาสตร์การกีฬา

6. โควตา มหาวิทยาลัยทักษิณ (วิทยาเขตพัทลุง)

      1.นางสาวสุไอดา แอหนิ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเอกคณิตศาสตร์

      2.นางสาวสุวารี วันอิสมาแอ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเอกคณิตศาสตร์

      3.นางสาวนุชรี สอฮอย คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเอกเคมี

7. รายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกโครงการรับตรง 14 จังหวัดภาคใต้ ปีการศึกษา 2558 โรงเรียนสมบูรณ์ศาสน์ มีผู้ผ่านการคัดเลือกจำนวน 10 คน

      1. นายภูษา แวปิ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาเอกวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์

      2. นางสาวสุวารี วันอิสมะแอ มหาวิทยาลัยศรีปทุม คณะดิจิทัลมีเดียกรุงเทพ สาขาวิชาเอกดิจิทัลอาร์ดส์

      3. นางสาวชุตินันท์ หมินเหร็ม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ (วิทยาเขต ตรัง) คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ สาขาวิชาเอก การจัดการท่องเที่ยว

      4. นางสาวนูรีย๊ะ หมานอะ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ (วิทยาเขต สุราษฎร์ธานี) คณะวิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาเอกเทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ (วิทยาเขต ปัตตานี)

      5. นางสาวนุชนาถ ยีขะเด คณะวิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี สาขาวิชาเอกวิทยาศาสตร์การอาหารและโภชนา

      6. นางสาวนุชรี สอฮอย คณะวิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี สาขาวิชาเอกเคมี – ชีววิทยา

      7. นายฝาริคณ์ เอียดโส๊ะ คณะวิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี สาขาวิชาเอกเทคโนโลยีการประมง(อุตสาหกรรมผลิตภัณฑ์ ประมง)

      8. นางสาวรุจิรา หนูนุ่น คณะวิทยาการสื่อสาร สาขาวิชาเอกนิเทศศาสตร์

      9. นางสาวหุสนา โอะโร คณะวิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี สาขาวิชาเอกเคมีอุตสาหกรรม

      10. นางสาวอะซียะฮ์ หมินตะเหล๊ะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาเอกสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา .

ข้อมูลโรงเรียนสมบูรณ์ศาสน์

Menu



093088
วันนี้วันนี้103
เมื่อวานเมื่อวาน242
สัปดาห์นี้สัปดาห์นี้643
เดือนนี้เดือนนี้16767
รวมทั้งหมดรวมทั้งหมด93088